PHẬT GIÁO ÚC CHÂU Trụ sở Giáo Hội: 148-154 Edensor Rd, ST JOHNS PARK, NSW 2176. Australia. Tel: 61. 2. 9610 5452. Website: www.phatgiaoucchau.com. Email: phapbao@bigpond.net.au.
KẾT NỐI CÙNG PGUC
THƯ MỤC TÁC GIẢ
KHÁCH VIẾNG THĂM
13,604

Bằng Khen Tặng quý Phật tử học viên đạt kết quả xuất sắc trong kỳ thi cuối khóa

02 Tháng Giêng 20202:44 SA(Xem: 353)
Bằng Khen Tặng quý Phật tử học viên đạt kết quả xuất sắc trong kỳ thi cuối khóa


Danh sách phát thưởng

Lớp A – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

  1. Lê Anh Tuấn- Hùng Minh-TV Minh Quang SA
  2. Trần Thị Tuyết Nhung – Đồng Ngọc- TV Từ Ân VIC

 

Giải Nhì: 67 điểm.

  1. Nguyễn Ngọc Thuỷ- Diệu Tâm – Minh Quang WA
  2. Sabrina Trần – Chùa Liên Hoa NSW.

 

Giải Ba: 66 điểm.

  1. Nguyễn Mỹ Linh – Nhật Hoa- Minh Quang SA
  2. Nguyễn Đình Phúc – Phúc Lý – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Nguyễn Thị Ánh Thu – Chúc Bảo Nguyệt_- Chùa Bảo Minh VIC
  4. Huỳnh Thái Hằng – Đồng Nhiên – TV Từ Ân VIC
  5. Ngô Thị Minh Mai – Hữu Huỳnh – Chùa Giác Hoàng VIC
  6. Hồ Kiều Thiện Cẩm Phúc – Nguyên Lệ- Chùa Giác Nhiên NZL
  7. Trần Bích Thuỷ - Diệu Thuỷ- Minh Quang WA

 

 

Danh sách phát thưởng

Lớp B – Người Lớn.

 

Giải Nhất: 68 điểm

1 .Nguyễn Thị Hoàng Lan – Quảng Thiện Duyên – Quảng Đức VIC

 

 

Giải Nhì: 64 điểm

  1. Cao Hiển – Đồng Thanh Đạt – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải 3: 62 điểm

  1. Phạm Thị Lan – Diệu Hương – TV Vạn Hạnh ACT
  2. Hải Chinh Nguyễn – Viên Quới – Chùa Pháp Quang QLD
  3. Nguyễn Diệu Tâm – Diệu Hiền – Chùa Pháp Bảo NSW
  4. Phạm Anh Dũng – Hoằng Lân – TV Quảng Đức VIC
  5. Đỗ Kim Dung – Giác Hoá – Chùa Huyền Quang NSW

 

Danh sách phát thưởng

Lớp C – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 9 điểm.

  1. Rachel Hoàng –TV Vạn Hạnh
  2. Jessica Nguyễn – Đồng Thanh Mai – Chùa Pháp Hoa SA

 

Giải Nhì: 8.75 điểm.

  1. Ryan Phạm – Quảng Bảo Minh – TV Quảng Đức VIC
  2. Yến Nguyễn Averton – Nguyên Nhật Hưng – Quảng Đức VIC
  3. Alyssa Margaret Sabbadin – Minh Thư- TV Minh Giác NSW
  4. Từ Mai Vi – TV Minh Quang NSW

Giải Ba: 8.5 điểm

  1. Trần Khả Doanh – Quảng Diệu Thư – Quảng Đức VIC
  2. Jane Nguyễn – Chùa Bảo Minh VIC
  3. Kayden Cao – Đồng Thanh An – Chùa Pháp Hoa SA
  4. Đặng Hiếu – Chánh Huệ Kính – Chùa Pháp Hoa SA
  5. Từ Thảo Vi – TV Minh Quang NSW

 

 

Danh sách phát thưởng

Lớp D – Thiếu Nhi.

 

Giải Nhất: 10 điểm

  1. Lê An Lạc Ananda – Quảng Thiện Khánh – TV Quảng Đức VIC

 

Giải Nhì: 9.75 điểm

  1. Nguyễn Cindy Như Ý – Quảng Diệu – NPĐ An Lạc Hạnh VIC
  2. Văn Minh Thái – Nguyên Lạc – TV Từ Ân VIC
  3. Lâm Tấn Dương – Đồng Thạnh – Minh Giác NSW
  4. Richard Thiên Phú Lý – Minh Quý _ TV Minh Giác NSW
  5. Kerry Nguyễn – Trí Thắng – TV Minh Quang NSW
  6. Hải Văn Lương – Nguyên Dương – Chùa Giác Nhiên NZL

 

Giải Ba: 9.5 điểm

  1. Linda Lâm – Thiện Giới – Chùa Pháp Hoa SA
  2. ‘Nguyễn Emily Lan Hương – Diệu Vân – TV Vạn Hạnh ACT
  3. Zhao Cindy Phạm Mai Linh – Diệu Quang – TV Vạn Hạnh ACT
  4. Quách Cao Đoan – Diệu Đoan- TV Minh Quang NSW
  5. Alex Khoa Nguyễn – Tâm Quang Nhị - Chùa Pháp Quang QLD
  6. Jade Ngọc Tống – Liên Tuệ Châu – TV Vạn Hạnh ACT
  7. Cao Cự Hưng Patrick – Minh Chánh – TV Nguyên Thiều NSW

 




A hạng 1A hạng 1-1A hạng 2A hạng 2-2A hạng 3A hạng 3-1A hạng 3-2A hạng 3-3A hạng 3-4A hạng 3-5A hạng 3-6B hạng 1B hạng 2B hạng 3B hạng 3-1B hạng 3-2B hạng 3-3B hạng 3-4C hạng 1C hạng 1- quang thien khanhC hạng 1-1C hạng 2C hạng 2-1C hạng 2-2C hạng 2-4C hạng 3C hạng 3-1C hạng 3-2C hạng 3-3C hạng 3-4D hang 2D hạng 2D hạng 2-1D hạng 2-2D hạng 2-3D hạng 2-4D hạng 3D hạng 3-1D hạng 3-2D hạng 3-3D hạng 3-4D hạng 3-5D hạng 3-6

Gửi ý kiến của bạn
Tên của bạn
Email của bạn
KẾT NỐI CÙNG PGUC